กรกฎาคม 24, 2014, 09:33:11 PM

ผู้เขียน หัวข้อ: ส่งความสุขสวัสดี..ปีใหม่  (อ่าน 933 ครั้ง)

Yuth33

• Newbie
  • *
  • ช.ก.น. รุ่นที่: ปวช.33/ปวส.20
  • ชื่อ-นามสกุล: ยงยุทธ
  • ชื่อเล่น: แจ้งพลาย
  • ปวช.,ปวส.,ป.ตรี รุ่นที่: ปวช.รุ่นที่ 33
  • แผนก/สาขา: กลโรงงาน
ส่งความสุขสวัสดี..ปีใหม่
« เมื่อ: ธันวาคม 29, 2012, 08:51:24 AM »
สวัสดีปีใหม่พี่ น้อง ช่างกลนนทบุรีทุกท่านนะครับ ขอให้มีความสุขกันมากๆครับ..ขอให้ทุกคนประสบแต่ความสุข ความเจริญทุกคนในปีใหม่นะครับ..พระวิษณุกรรมคุ้มครองทุกท่านครับ..ยุทธ 33

GORATORY

• Newbie
  • *
  • ช.ก.น. รุ่นที่: 32
  • ชื่อ-นามสกุล: สันติ์ รัตนจุล
  • ชื่อเล่น: สันติ์
  • ปวช.,ปวส.,ป.ตรี รุ่นที่: ปวช 32 ปวส 15
  • แผนก/สาขา: ช่างกลโรงงาน
Re: ส่งความสุขสวัสดี..ปีใหม่
« ตอบกลับ #1 เมื่อ: มกราคม 04, 2013, 07:58:27 AM »
ปีใหม่นี้ข้อให้พี่น้อง ร่ำรวย ทั้งเงินทอง ชื่อเสียง เกียรติยศ สุขภาพดี ครับ

YA33

• Newbie
  • *
  • ช.ก.น. รุ่นที่: 33
  • ชื่อ-นามสกุล: ปิยะ วงศ์นิติกร
  • ชื่อเล่น: ยะ
  • ปวช.,ปวส.,ป.ตรี รุ่นที่: ปวช.33
  • แผนก/สาขา: ช่างกลโรงงาน
Re: ส่งความสุขสวัสดี..ปีใหม่
« ตอบกลับ #2 เมื่อ: มกราคม 04, 2013, 08:44:30 AM »
สวัสดีปีใหม่ทุกท่านครับ ขอให้สุขภาพแข็งแรง ร่ำรวยเงินทอง ประสบความสำเร็จในหน้าที่การงาน และชีวิตครอบครัว มีความสุขมากมากครับ